Bếp Từ Spelier SPE IC 1188 DE – Booster 2950W

Thương hiệu: Spelier
Mã sản phẩm: SPE IC 1188 DE
16.000.000 VNĐ 29.000.000 VNĐ
-45%
Khuyến mãi đặc biệt
  • Tư vấn & nhận Mã giảm giá tại Zalo
  • Nhân viên tư vấn nhiệt tình 24/24 qua Zalo
  • Giảm 100K - 900K : Giảm trực tiếp !
  • Miễn phí vận chuyển nội thành
  • Nhận thêm Voucher giảm giá đơn sau

 


Mã giảm giá
GXKB360
KFKB360
ZALO900
Số lượng
Tư vấn Zalo 24H – Giá tốt hơn »»
Trạng thái
Sẵn trong kho
  • Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
    Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
    Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
  • Đổi trả miễn phí trong 30 ngày
    Đổi trả miễn phí trong 30 ngày
Mô tả đang cập nhật

Thông số kỹ thuật

Thông số

Chi tiết

Thương hiệu

Spelier

Tên sản phẩm

Bếp từ đôi SPE IC 1188 DE

Mã sản phẩm

SPE IC 1188 DE

Loại sản phẩm

Bếp từ đôi lắp âm

Số vùng nấu

2 vùng nấu từ

Công suất mỗi vùng

2.600W

Công suất Booster

Lên đến 2.950W

Mặt kính

SCHOTT CERAN® Made in Germany

Thiết kế mặt kính

Mài vát 4 cạnh, bo viền nhôm Aluminium

Điều khiển

Slider Control

Bảng điều khiển

Hai bảng điều khiển riêng biệt

Công nghệ

Dual Core Inverter, ECO Green Technology

Tiện ích

Stop and Go, ủ ấm, rã đông, hẹn giờ, tự nhận diện vùng nấu

Chức năng an toàn

Chống tràn, cảnh báo nhiệt dư, tự tắt khi nhấc nồi, khóa trẻ em

Điện áp

220–240V

Tần số

50–60Hz

Kích thước bếp (D × R × C)

760 × 450 × 77,5 mm

Kích thước cắt đá (D × R)

670 × 380 mm

Xuất xứ

Theo thông tin sản phẩm: Đức; nên đối chiếu nhãn sản phẩm

Bảo hành

Xác nhận theo chính sách của đơn vị phân phối

Mô tả sản phẩm

Bếp từ Spelier SPE IC 1188 DE – Dual Core Inverter, Booster 2950W

Bếp từ đôi Spelier SPE IC 1188 DE là mẫu bếp từ lắp âm sở hữu thiết kế hiện đại, mặt kính SCHOTT CERAN® Made in Germany và công nghệ Dual Core Inverter. Sản phẩm được trang bị hai vùng nấu từ công suất 2.600W mỗi vùng, chức năng Booster lên đến 2.950W cùng hệ thống điều khiển Slider Control tiện lợi.

Với các tính năng như Stop and Go, ủ ấm, rã đông và hẹn giờ riêng từng vùng nấu, mẫu bếp này đáp ứng nhu cầu chế biến đa dạng của gia đình hiện đại.

Thiết kế hiện đại với mặt kính SCHOTT CERAN® Made in Germany

Bếp từ Spelier SPE IC 1188 DE có thiết kế lắp âm, phù hợp với những căn bếp ưu tiên sự gọn gàng và tính thẩm mỹ.

  • Mặt kính SCHOTT CERAN®: Có xuất xứ Đức theo thông tin sản phẩm, tạo bề mặt sang trọng và thuận tiện vệ sinh.

  • Mài vát 4 cạnh: Hoàn thiện thiết kế tinh tế, tạo điểm nhấn cho khu vực nấu.

  • Bo viền nhôm Aluminium: Tăng tính thẩm mỹ cho tổng thể bếp.

  • Hai vùng nấu từ độc lập: Cho phép chế biến nhiều món cùng lúc.

  • Thiết kế lắp âm: Giúp không gian bếp đồng bộ với mặt bàn đá.

Công suất 2600W mỗi vùng, Booster lên đến 2950W

Bếp từ đôi Spelier SPE IC 1188 DE được trang bị hai vùng nấu cảm ứng từ với công suất 2.600W mỗi vùng. Chức năng Booster hỗ trợ tăng công suất gia nhiệt lên mức công bố tối đa 2.950W, giúp rút ngắn thời gian làm nóng khi cần nấu nhanh.

Các tiện ích điều khiển gồm:

  • Slider Control: Điều chỉnh công suất bằng thao tác cảm ứng trượt.

  • Hai bảng điều khiển riêng biệt: Thuận tiện kiểm soát từng vùng nấu.

  • Booster: Hỗ trợ gia nhiệt nhanh theo nhu cầu chế biến.

  • Hai vùng nấu độc lập: Tăng tính linh hoạt khi chuẩn bị nhiều món ăn.

Mức công suất thực tế có thể phụ thuộc vào chế độ vận hành và điều kiện sử dụng của bếp.

Công nghệ Dual Core Inverter và ECO Green Technology

Dual Core Inverter

Công nghệ Dual Core Inverter được giới thiệu nhằm hỗ trợ điều chỉnh công suất linh hoạt trong quá trình nấu. Nhờ đó, người dùng có thể lựa chọn mức gia nhiệt phù hợp với từng món ăn.

ECO Green Technology

ECO Green Technology hướng đến tối ưu hiệu quả sử dụng năng lượng khi nấu nướng. Mức tiêu thụ điện thực tế còn phụ thuộc vào thời gian nấu, loại nồi, lượng thực phẩm và mức công suất được lựa chọn.

Sự kết hợp của các công nghệ này hướng đến trải nghiệm nấu ăn thuận tiện và khả năng sử dụng năng lượng hợp lý.

Các tiện ích nấu nướng trên Spelier SPE IC 1188 DE

Bếp được trang bị nhiều chức năng hỗ trợ người dùng trong quá trình chế biến thực phẩm.

  • Stop and Go: Tạm dừng quá trình nấu khi cần xử lý công việc khác.

  • Ủ ấm: Hỗ trợ duy trì độ ấm của thực phẩm.

  • Rã đông: Bổ sung lựa chọn khi sơ chế thực phẩm đông lạnh.

  • Hẹn giờ từng vùng nấu: Giúp chủ động thời gian chế biến.

  • Tự nhận diện vùng nấu: Hỗ trợ xác định vị trí đặt nồi theo thiết kế của bếp.

  • Công nghệ khử nhiễu từ: Được giới thiệu nhằm hạn chế ảnh hưởng nhiễu từ đến các thiết bị điện xung quanh.

Các tiện ích này giúp quá trình nấu nướng linh hoạt hơn, đặc biệt khi cần chế biến nhiều món trong cùng một khoảng thời gian.

Hệ thống an toàn của bếp từ Spelier SPE IC 1188 DE

Bên cạnh khả năng gia nhiệt, sản phẩm còn có các chức năng an toàn hỗ trợ quá trình sử dụng hằng ngày.

  • Cảm ứng chống tràn: Hỗ trợ phát hiện tình trạng chất lỏng tràn trên khu vực điều khiển.

  • Cảnh báo nhiệt dư: Thông báo vùng nấu còn nóng sau khi tắt bếp.

  • Tự động tắt khi nhấc nồi: Hỗ trợ hạn chế gia nhiệt khi nồi được nhấc khỏi vùng nấu.

  • Khóa trẻ em: Hạn chế thao tác ngoài ý muốn trên bảng điều khiển.

Người dùng nên tuân thủ hướng dẫn của nhà sản xuất để khai thác các chức năng an toàn đúng cách.

Kích thước và thông số lắp đặt

Bếp từ Spelier SPE IC 1188 DE có kích thước được cung cấp như sau:

  • Kích thước bếp: 760 × 450 × 77,5 mm.

  • Kích thước cắt đá: 670 × 380 mm.

  • Điện áp: 220–240V.

  • Tần số: 50–60Hz.

Trước khi gia công mặt đá, nên đối chiếu bản vẽ kỹ thuật của đúng model để xác nhận kích thước khoét đá và khoảng không gian lắp đặt bên dưới bếp.

Câu hỏi thường gặp về bếp từ Spelier SPE IC 1188 DE

Bếp từ Spelier SPE IC 1188 DE có công suất bao nhiêu?

Theo thông số được cung cấp, mỗi vùng nấu có công suất 2.600W và chức năng Booster lên đến 2.950W.

Kích thước lắp đặt của bếp là bao nhiêu?

  • Kích thước bếp: 760 × 450 × 77,5 mm.

  • Kích thước cắt đá: 670 × 380 mm.

Nên kiểm tra bản vẽ kỹ thuật trước khi tiến hành khoét đá.

Bếp sử dụng loại mặt kính nào?

Sản phẩm sử dụng mặt kính SCHOTT CERAN® Made in Germany, thiết kế mài vát 4 cạnh và bo viền nhôm Aluminium theo thông tin sản phẩm.

Bếp có những chức năng an toàn nào?

Các chức năng được công bố gồm chống tràn, cảnh báo nhiệt dư, tự động tắt khi nhấc nồi khỏi vùng nấu và khóa trẻ em.

Thông số kỹ thuật

Thông số

Chi tiết

Thương hiệu

Spelier

Tên sản phẩm

Bếp từ đôi SPE IC 1188 DE

Mã sản phẩm

SPE IC 1188 DE

Loại sản phẩm

Bếp từ đôi lắp âm

Số vùng nấu

2 vùng nấu từ

Công suất mỗi vùng

2.600W

Công suất Booster

Lên đến 2.950W

Mặt kính

SCHOTT CERAN® Made in Germany

Thiết kế mặt kính

Mài vát 4 cạnh, bo viền nhôm Aluminium

Điều khiển

Slider Control

Bảng điều khiển

Hai bảng điều khiển riêng biệt

Công nghệ

Dual Core Inverter, ECO Green Technology

Tiện ích

Stop and Go, ủ ấm, rã đông, hẹn giờ, tự nhận diện vùng nấu

Chức năng an toàn

Chống tràn, cảnh báo nhiệt dư, tự tắt khi nhấc nồi, khóa trẻ em

Điện áp

220–240V

Tần số

50–60Hz

Kích thước bếp (D × R × C)

760 × 450 × 77,5 mm

Kích thước cắt đá (D × R)

670 × 380 mm

Xuất xứ

Theo thông tin sản phẩm: Đức; nên đối chiếu nhãn sản phẩm

Bảo hành

Xác nhận theo chính sách của đơn vị phân phối

Sản phẩm cùng phân khúc

0
Giỏ hàng

Giỏ hàng

Sản phẩm gợi ý

Ghi chú đơn hàng
Xuất hóa đơn công ty
Hẹn giờ nhận hàng
Chọn mã giảm giá